Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• รบกวนสอบถามคับเรื่อง Rocket M2+AMO-2G13
    เริ่มโดย Khun_meen
    Read 5,376 times

1.ผมติดตั้งแล้วเสาสูงประมาน 3 เมตร แต่สัญญานมันไม่เข้าไม่ห้องพักในโรงแรมเลยคับ อย่างทราบวิธีแก้ไขคับ

yod

ตั้ง country เป็นประเทศอะไรไว้ครับ กำลังส่งปรับไว้เท่าไหร่ รวมถึงมีจำนวนกำแพงกี่ชั้น เพราะชั้นๆนึงสัญญาณจะ drop ลงไปประมาณ 10-30% ครับ