Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธีการ Setup อุปกรณ์ IP Camera D-link DSC-920 เพื่อดูผ่าน Internet
    เริ่มโดย joe
    Read 14,434 times
joe

รบกวนขอวิธีการ Setup อุปกรณ์ IP Camera D-link DSC-920 เพื่อดูผ่าน Internet ข้างนอกโดย Setup กับ Router D-link Dsl-2640t ด้วยครับขอบคุณมากครับ

yod

สวัสดีครับ

เรื่องการ Set กล้องรุ่นนี้เพื่อเชื่อมต่อ DyNamic DNS ผมยังไม่ได้ทำคู่มือเลยครับ

ถ้าซื้อกับทางร้านผม โทรสอบถามวิธีการ Setup ได้เลยครับ หรือจะให้ผม Remote เข้าไปตรวจสอบให้ก็ได้ครับ