Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบราเรื่องการตั้งการใช้งาน Linksys RV016
    เริ่มโดย itinca
    Read 8,130 times

อยากจะสอบถามเกี่ยวกับการเริ่มต้นใช้งาน Linksys RV016 หน่อยครับ ใครมีลิงค์แนะนำหน่อยได้ใหมครับ ผมมือใหม่อยากลองเล่นครับผม

ขอบคุณครับ

yod

มีวิธีการ config อยู่ในหัวข้อ cisco ครับ หน้าจอจะคล้ายๆกับ rv042

มีวิธีการ config อยู่ในหัวข้อ cisco ครับ หน้าจอจะคล้ายๆกับ rv042
[/quote]

ผมรีเซ็ตอุปกรณ์แล้ว เสียบสายแลนที่ Lan port 1 แล้วเปิด Internet Explorer เข้าที่ 192.168.1.1 ไม่สามารถเข้าได้ครับ ต้องทำยังไงครับ รบกวนด้วยครับผม

ขอบคุณครับ

yod

[/quote]

ผมรีเซ็ตอุปกรณ์แล้ว เสียบสายแลนที่ Lan port 1 แล้วเปิด Internet Explorer เข้าที่ 192.168.1.1 ไม่สามารถเข้าได้ครับ ต้องทำยังไงครับ รบกวนด้วยครับผม

ขอบคุณครับ
[/quote]

จิ้มปุ่ม reset ค้างไว้ 30 วินาทีนะครับ