Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามการตั้งค่า mt เป็น ap bridge ครับ
    เริ่มโดย momomak
    Read 8,261 times

ต้องการตั้งค่าให้ mt รับสัญญาณเน็ตจาก ap ของทรู แล้วต่อเข้ากับกล้องวงจรปิดให้อยู่ในวงแลนเดียวกันเพื่อ link เข้าเครื่องบันทึก ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

ทำได้แล้วครับ ขอบคุณกระทู้นี้ด้วยครับ :D ;) ;)

yod

[/quote]

Mikrotik Access Point จะ set ยากกว่าเจ้าอื่นๆซะหน่อยครับ  ;D ;D