Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• Nano Station M2 มือถือรัญสัญญาณไม่ได้ คอมพิวเตอร์รับได้ปกติ
    เริ่มโดย Running
    Read 6,727 times

สอบถามหน่อยครับ
ผมใช้ตัว Nano station M2 ยิงสัญญาณมารอบๆ บ้าน  แต่ตอนนี้มือถือทุกเครื่องต่อเนตไม่ได้ครับ สัญญาณเห็นเรียบร้อย  แต่ในส่วนคอมพิวเตอร์ คอม all in 1 ก็รับได้
อยากถามว่าต้องจัดการตั้งค่าตรงไหนบ้างครับ
ผมยิงตัว M2  2 ตัว  ก็รับไม่ได้ทั้ง 2 ตัวเลย