ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับการแยกเน็ต2วงแลนโดยใช้โน็ตบุคเป็นตัวจัดการ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

siwatid999

• Newbie
  • *
คือผม มีเน็ตอยู่ 2 วงครับ วงแรกคือเน็ตบ้านธรรมดา อีกวงคือเน็ตมือถือ เวลาต่อเชื่อต่อก็เน็ตบ้านจะต่อกับ wifi ส่วนมือถือจะผ่าน USB แล้วคราวนี้ผมต้องการที่จะใช้เน็ตทั้ง2วงในงานด้านต่างๆ สมมุติผมต้องการใช้วงแรกในการเล่นเน็ตปกติ ส่วนอีกวงใช้กับเกม คำถามคือผมจะต้องทำยังไงหรือหาข้อมูลเกี่ยวกับอะไรครับถึงจะสามารถแยกเน็ตทั้ง 2 วงนี้ได้

Dayshaun

• Newbie
  • *
ผมว่าสอบถามช่างเน็ตที่ให้บริการดูครับ

Gustaafas

• Newbie
  • *
    • สโบเบ็ต
ฟังแล้วยังงงๆอยู่น่ะ

Sungrasd

• Newbie
  • *
ตามครับ ผมอยากรู้มาก

Share via facebook

Users found this pages searching for: