Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ช่วยด้วยครับผมตั้งค่าVPN client to gate way Cisco RV042 ไม่ผ่าน ครับ
    เริ่มโดย สุรศักดิ์ เหลืองวิเศษ
    Read 8,235 times

ผมใช้วินโด้10 นะครับ เวลาเชื่อมต่อมันจะขึ้น no connection has been authorized with policy=RSASIG

ลองใช้PPTP แล้วไม่เวิร์คครับ พอเชื่อมตัวติดเน็ตเครื่องwindows10ใช้ไม่ได้ แต่สามารถเข้าrouterอีกฝั่งได้ ปิงหาเครื่องsvได้

แต่mapdrive ไม่ได้ครับ

ไดเอัพเกรดไดรเวอรือย่างสม่ำเสมอหรือเปล่าครับ

ผมกำลังหาข้อมูลอยู่ครับถ้าหาได้แล้วจะเอามาบอกนะครับ