Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนสอบถาม การทำหน้าเตะ user ออกจากระบบครับ
    เริ่มโดย Mai Jakkapan
    Read 4,087 times

สวัสดีครับ
รบกวนสอบถาม การทำหน้าเตะ user ออกจากระบบครับ
พอดีทำหน้า manage user ขึ้นมาโดยดึง user ที่ online มา show แล้วทำฟังชั่นเตะ user ออกจากระบบโดยมีปุ่มกดแล้วให้ไปเรียกหน้า logout.html ของ microtik แต่ user ที่ถูกเตะกลายเป็น user ของคนที่ login อยู่ขณะนั้นแทนที่จะเป็น  user ที่เราต้องการเตะออกจากระบบ

ขอบคุณครับ