Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามผู้รู้เรื่องทำ Load Balance 2 WAN ครับ
    เริ่มโดย De LA Felicided
    Read 4,331 times

เนื่องจากที่ออฟฟิตผมมีลิ้งที่เป็น Intranet (DHCP)ที่ใช้ภายใน และลิ้งที่เป็น Internet FTTx (ทำ PPPoE ที่ mikrotik) ผมอยากจะเอาทั้งสองลิ้งมาเข้าที่ Mikrotik RB2011

เงื่อนไข คือ 1. เวลาเครื่องคอมเล่นเน็ตจะให้ออกที่ลิ้งอินเตอร์เน็ต
               2. เวลาใช้แอพของบริษัทก็ให้ออกที่ลิ้งของ Intranet

ขอบคุณล่วงหน้าครับ