Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• รบกวนช่วยหน่อยครับ ออก internet ได้ แต่เข้า iBSG กับ CCTV ไม่ได้
    เริ่มโดย Mikey Niranai Tuntamee
    Read 3,653 times

รบกวนช่วยหน่อยครับ ออก internet ได้ แต่เข้า iBSG ไม่ได้ และ ip กล้อง CCTV ไม่ได้
ผมได้ทำการ NAT ที่ Firewall แล้ว แต่ยังไม่ได้ เลย งง

ping ไป IBSG ขึ้น TimeOUT
ping ไป CCTV TIME 0

yod

ขอดู diagram หน่อยครับ งงครับ ใช้ iBSG ต่อหลัง Mikrotik หรือยังไงครับ