Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามเรื่อง wrt54gl ปล่อยสัญญาณเน็ตให้โทรศัพคับ
    เริ่มโดย boola
    Read 8,996 times

ต้องการคำแนะนำหน่อยคับ....ผมมีอุปกรร์ดังนนี้
asdl tot
wireless linksys wrt54gl เดิมๆ ยังไม่ได้อัพ เฟิมแวร์
แล้วกะ nokia c3
ผมอยากทราบว่า เราสามารถเซต wrt54gl ปล่อยสัญญาณผ่านมือถือ c3 ได้ไหมคับ
ผมลอง ต่อแล้วแต่..มันฟ้องว่า ไม่พร้อมให้บริการ...แต่กับ โน้ตบุ๊คกับเล่นได้...
อีกอย่างคับ โหมดการป้องกัน ส่วนใหญ่ใช้โหมดอะไรคับ....
ขอคำแนะนำและอธิบายหน่อยคับ ???

yod

ปล่อยสัญญาณผ่านมือถือ หรือ รับสัญญาณผ่านมือถือครับ ถ้ารับสัญญาณผ่านมือถือก็แค่น่าจะเปิด Function Wireless ที่มือถือนะครับ จากนั้นก็เลือกว่าจะเชื่อมต่อกับสัญญาณ wireless อะไรครับ