Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• โดน Hack ระบบ แก้ไข ระบบ แก้ไข Mac Address ด้วย ใน RB1100X2AH แก้ไขอย่างไร ครับ
    เริ่มโดย khonnet
    Read 14,963 times

รบกวน ช่วยแก้ปัญหา หน่อยครับ โดนHack ระบบ แก้ไข Mac Address ด้วย ใน RB1100X2AH แก้ไขอย่างไร ครับ

yod

เข้า Interface แล้ว Reset MAC Address ครับ

ว่าแต่ hack แบบไหนครับ อาการเหมือนกับเอา file backup เครื่องอื่นมา restore ที่เครื่องใหม่ครับ