Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• วิธีการเปลี่ยนหน้า login ของ Mikrotik Hotspot
    เริ่มโดย kachay
    Read 13,178 times

คือผมเป็นเจ้าหน้ที่ของบริษัทขายรถยี่ห้อ HONDA ผมอยากทำหน้า login เป็นรูปรถเก๋งฮอนด้าหรือโลโก้ฮอนด้าทำไงครับ
ใช้รุ่น Mikrotik RB750G (ทำให้เลยยิ่งดีครับแล้วส่งมาที่ xxxxx ขอบคุณครับ)

yod

สวัสดีครับ

การแก้ไขหน้า login ผมได้ทำไว้ในหัวข้อ วิธี การเปลี่ยน หน้าจอ Login ของ Mikrotik Wi-Fi Hotspot เรียบแล้วครับ แต่ถ้าเป็นภาษาไทย จะยังไม่สามารถใช้ได้ครับ

ผมอยากทำเป็นรูปใหญ่เลยน่ะครับ แล้วถ้าหากเอารูปใหญ่มาใส่แทนมันจะได้เปล่าครับ อยากให้รูปภาพเต็มจอเลยน่ะครับ