Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามเรื่อง unifi controller
    เริ่มโดย aothana
    Read 4,589 times

สอบถามเรื่อง unifi controller 5.9.25
ผมเจอปัญหาตรง I phone  ไม่เด้งให้ใส่หน้า vouchers  ครับ
พอเรียกผ่าน ip ก็ขึ้นปกติ แต่ใส่เลข vouchers ไปแล้วมันหมุนอย่างเดียวไม่ authorize
จนต้องกด    authorize ให้ครับ

yod

ลอง reset การตั้งค่าเครือข่ายบน iphone ดูครับ

ใครรู้บ้างว่าต้องทำอย่างไรบ้าง