Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• MikroTik RB-750 รวมเน็ตได้เหมือน 450 หรือปล่าว
    เริ่มโดย connect
    Read 12,678 times
connect

คือเจ้าตัว MikroTik RB-750 สามารถรวมความเร็วเน็ตได้เหมือน 450 หรือปล่าวครับ ผมใช้ nano loco m5 2 ตัว ครับ หลักๆต้องการรวมเน็ต 6/1 สองเส้นเข้าด้วยกัน และแยกเน็ตแยกเกมครับ เพราะเป็นร้านเกม ถ้าทำได้ผมสนใจซื้อครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

yod

สวัสดีครับ

สามารถรวมเส้น net ได้ครับ และก็แยก line net และ game ได้เช่นครับ

แต่แยก line net และ game ผมยังไม่เคยลองนะครับ แต่ใน spec ทาง mikrotik บอกว่าทำได้ครับ