Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• อยากทราบเรื่องการดาวโลด torrent แบบไม่เปิดคอม อะทำไง
    เริ่มโดย aken
    Read 11,886 times

อยากทราบเรื่องการดาวโลด torrent แบบไม่เปิดคอม คือ ที่อยู่เป็นคอนโดหรูอะ มี wifi ไห้ไช้ อยากโหลดบิท แต่ไม่อยากเปิดคอม ทิ้งไว้ ช้วยแนะนำหน่อยไ้ด้ไหมครับ และขอ ราคาอุปกรณ์ที่ต้องไช้ด้วย ขอละเอียดหน่อยนะครับ

yod
ไม่ยากครับ

แต่ปัญหาคือว่าที่คอนโดฯเขาจะปล่อยให้ load bit ได้อีกนานแค่ไหน และก็ทางคอนโดฯ ไม่ได้ใช้พวก Radius Server ในการ Authorize สิทธิในการเข้า Internet ใช้แค่ Encrypt Key เช่นพวก WEP หรือ WPA ครับ

ใช้ wrh54g set เป็น client mode แล้วก็ต่อเข้ากับ อุปกรณ์ NAS ที่มี function load bit เป็นอันใช้งานได้ครับ

จะเหมือนคนที่ใช้ XBox แล้วเชื่อมต่อกับ Wireless เพื่อเข้าเล่นเกมส์ Online ครับ