Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธีการเซ็ท dlink dsl 2640bt กับ dcs-2121 ค่ะ
    เริ่มโดย sumitra
    Read 17,731 times
sumitra

พอดีเพิ่งได้มาจากพี่ชายค่ะ  แต่ทำไม่เป็น  รบกวนหน่อยนะคะ  ถ้าทำไม่ได้แล้วจะให้ช่วยติดตั้งค่าบริการเท่าไหร่คะ  อยู่แถวพระราม 2 รู้สึกจะไกลกับทางร้านมากค่ะ 

yod

ต้องการติดตั้งในลักษณะแบบไหนครับ

ดูผ่าน Internet ?
บันทึกลง NAS หรือ Computer ครับ ?

สุมิตรา

ต้องการติดตั้งในลักษณะแบบไหนครับ

บันทึกลง NAS หรือ Computer ครับ ?
[/quote]

Internet ค่ะ ;D ขอบคุณค่ะ

yod

[/quote]

Internet ค่ะ ;D ขอบคุณค่ะ
[/quote]

สวัสดีครับ

ถ้าดูผ่าน Internet ต้องใช้ Dynamic DNS และ Forward Port ที่ Router มายังกล้องครับ