Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนท่านผู้รู้ผมใช้ Picostation M2 Hpแล้วผมจะซื้อเสาร์แบบ Tactio LAXO-AN-PG21L
    เริ่มโดย denmobile
    Read 10,178 times

คือตอนนี้ผมใช้ Picostation M2 Hp แล้วผมจะซื้อเสาร์แบบ Tactio LAXO-AN-PG21L มาใส่จะใสกันได้มะครับ แล้วจะส่งแรงขึ้นมากกว่าเดิม อีกเยอะเปล่า ผมอยากได้ให้ส่ง ได้ประมาณ 1.5 กิโลเมตร อะครับ หรือท่านผู้รู้ แนะนำเสาร์ ให้ผมก็ได้นะครับ

yod

สวัสดีครับ

ถ้าจะต่อกับเสารุ่นนี้ใส่ได้ครับ แต่ต้องใช้หัวแปลงเพิ่มครับ

แต่..อุปกรณ์ส่งได้ไกลจริง แต่พวกเครื่องลูกข่ายเช่นพวก Notebook จะส่งกลับไม่ถึงนะครับ เพราะกำลังส่งของอุปกรณ์ Wireless Adapter ทั่วๆไป กำลังส่งมันจะน้อยครับ

หัวแปลงนี้เป็นแบบใดครับ
มีรูปตัวอย่างให้ผมดูบ้างได้เปล่าครับ
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

โอเคครับเดียวสิ้นเดือนนี้ผมจะสั่งซื้อนะครับ เดียวผมจะติดต่อกลับไปอีกทีนะครับ