Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถาม Mikrotik RB-450G
    เริ่มโดย hansol
    Read 13,924 times

ถ้าซื้อ Mikrotik RB-450G ทางร้านได้ลงโปรแกรมให้ด้วยฟหรือไม่ครับ เช่น ต้องการ 2 wan + load balanced + แยกเน็ต-เกมส์ + Hotspot

--
แล้วถ้าภายหลังต้องการ เพิ่ม เป็น 3wan สามารถขอ config ใหม่เพิ่มเติมได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณ

yod

ได้เลยครับ

แต่..ไม่ set ไป 3 wan เลยละครับ  :D

ลูกค้ามีเน็ตแล้วครับ 2 wan แต่ถ้าจะเพิ่มเป็น 3 wan ขอ config เพิ่มทีหลังแล้วกันครับ

** เดียวขอเสนอราคาลูกค้าก่อนนะครับ ถ้ายังไงจะรีบโทรไปสั่งเลยครับ

ขอบคุณ

ได้เลยครับ

แต่..ไม่ set ไป 3 wan เลยละครับ  :D
[/quote]

ยุทธพงษ์
อยากทราบ รายละเอียดของฟั่งชั่นตัวนี้อะคับ ถ้าเราต้องการเป็น hotspot  การ add user ของผู้ใช้งานอะคับ เราแอดได้ทีละคน หรือว่าแอดได้ทีละหลายคน ตามที่เราต้องการครับ

yod

มีทั้งแบบ Add ทีละคน และ หลายๆคนครับ โดย User Manager จะ Generate User/Password แบบสุ่มขึ้นมาให้ครับ