Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอทราบวิธีการ SET VPN RV04 แบบ SITE to SITE โดยใช้ IP DDNS
    เริ่มโดย เอก
    Read 9,330 times
เอก

ขอทราบวิธีการ SET VPN RV04 แบบ SITE to SITE  โดยใช้ IP DDNS เพื่อให้สาขาสามารถเข้ามาทำงานดึงข้อมูลจากระบบ SERVER ที่สำนักงานใหญ่ได้ และที่เครื่องลูกจะเข้ามาจะเข้ามาใช้แบบไหนครับ(การคอนเน็ค หาเครื่องที่สำนักงานใหญ่)

ขอบคุณครับ

yod

สวัสดีครับ

ในหัวข้อนี้ การ Config VPN แบบ Site To Site บน RV042  ผมไม่ได้นำขึ้น Webboard ไว้ครับ