Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ซื้อมาแล้วครับ อุปกรณ์ Linksys RV042 เดี๋ยวจะลองทำดู
    เริ่มโดย Jack SMC Group
    Read 8,910 times

ซื้ออุปกรณ์ Linksys RV042 มาแล้วครับวันนี้ เดี๋ยวจะลองตั้งค่าดู วันนี้กว่าจะได้ออกจากร้านเกือบห้างปิดเลย  ถ้าผมมีปัญหาอะไรขอรบกวนหน่อยน่ะครับ.. :P

yod

ถ้าติดขัดยังไง ให้ผม remote เข้าไปตรวจสอบให้ได้นะครับ แต่ขั้นต้นทั้ง 2 site ต้องต่อ internet ได้ก่อนนะครับ ;D