Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,612
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• การกระจาย wireless ในโรงเรียน
    เริ่มโดย kanokwancom
    Read 9,407 times

สวัสดีครับ คุณyod วันก่อนผมสั่ง ตัว Linksys RV042 Load-Balance Router ใช้ได้ดีมากผมทำ load balance รวมเน้ตสองสาย
เร็วขึ้นครับ จากร้าน กนกวรรณ คอมพิวเตอร์ครับ ผมมีเรื่องสอบถามครับผมกำลังออกแบบระบบ wireless ให้ทางโรงเรียนครับ
ผมแนบภาพมาไห้ดู เพื่อขอคำแนะนำครับ

yod

ขอบคุณมากๆเลยครับ  ;D

แต่..ภาพ ไม่เห็นมีอะครับ  ??? ???