Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ระบบล่ม
    เริ่มโดย vicifa403
    Read 7,177 times

ตามหัวข้อเลยครับ

ระบบล่ม เกิดจากอะไรครับ ยกตัวอย่างด้วยนะครับ

แล้วถ้าจะทำให้ระบบล่ม ทำได้อย่างไรครับ
ขอบคุณครับผม

yod

ระบบล่ม ก็คือระบบไม่ทำงานครับ หรือ ทำงานไม่ได้อย่างปกติที่เราต้องการ

เอาน้ำราด พอมันช๊อต อันนี้ก็เรียกว่าระบบล่มได้เหมือนกันครับ  ;D

ระบบล่ม ก็คือระบบไม่ทำงานครับ หรือ ทำงานไม่ได้อย่างปกติที่เราต้องการ

เอาน้ำราด พอมันช๊อต อันนี้ก็เรียกว่าระบบล่มได้เหมือนกันครับ  ;D

ฮ่าๆ ล่มยาวเลยแบบนั้น