Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,611
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• คุณยอดครับเครื่องผม Mikrotik OS V 4.11 ควร up version ได้ยังครับ
    เริ่มโดย bharadorn
    Read 6,095 times

ตามหัวข้อครับ ตอนซื้อ Mikrotik RB450G + AP 6 ตัว คุณยอดลงให้เป็น V4.11
ตอนนี้ใช้งานธรรมดาใน อพาร์ทเม้น ครับ
ตั้งแต่ซื้อมาเคยเปลี่ยนหน้า login กับ เอา script ที่คุณยอดทำไว้เรื่องลบ session อัตโนมัติ มาลงเท่านั้นเอง
เข้าไปในเวป mikrotik เห็นมี V4.17 กับ V5.5
ผมควรเอามาลงไหมครับ
แล้วค่าเดิมที่ config ไว้จะหายไหมครับ  
หรือว่าผมไม่ต้องทำอะไรเลย

ขอบคุณครับ
ภราดร

yod

สวัสดีครับ

สามารถ download แล้วลงได้เลยครับ แต่ script ผม จะใช้กับ Version 5.2 ขึ้นไปไม่ได้ครับ :-[