Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,608
กระทู้ทั้งหมด
10,040
หัวข้อทั้งหมด
4,719

• สอบถาม D-Link DIR-412
    เริ่มโดย ใหม่ค่ะ
    Read 7,699 times
ใหม่ค่ะ

คือว่า ส่วนตัวไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลยนะค่ะ
อยากถามว่า ตัวนี้ สามารถต่อตัวแอร์การ์ด huawei e220 ได้ไหมค่ะ
ต้องตั้งค่าอะไรหรือป่าว หรือเสียบแล้วใช้ได้เลย
แล้วเวลาเราใช้จะสามารถ ตั้งรหัสได้ไหมค่ะ เพื่อป้องกันคนอื่นแอบใช้
รัศมีได้ไกลแค่ไหนค่ะ

ที่บ้านมีสายแลน ของ 3BB อยู่ สามารถเสียบแล้วกระจายสัญญาณได้เลยไหมค่ะ
ต้องการกระจายสัญญานไว้เล่นภายในบ้านเท่านั้นนะค่ะ จะเอาไว้กระจายให้ ซัมซุมแท็ป

สนใจจะสั่งซื้ออะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ ^^ แล้วมีสีอะไรบ้างค่ะ