Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• สวัสดีครับ ผมอยากสอบถามเกี่ยวกับ rv042 กับเน็ตมหาลัย
    เริ่มโดย nitikorn
    Read 6,406 times

คือที่บ้านผมมี rv042 เคยซื้อที่นี่ละครับ แล้วผมต้องการVPN จากเน็ตมหาลัยซึ่งบล๊อกเกมสืไว้ ผ่านrv042 ที่บ้านจะได้หรือเปล่าครับ แล้วจะสามารถเล่นเกมส์ได้หรือไม่ครับ

และระบบintenet ของมหาลัยมีระบบยืนยันตน คือเข้าผ่านหน้าเว็ปกรอกรหัสนิสิต จะสามารถทำ VPn ไปที่บ้านได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะครับ