Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ENGENIUS EAP3660 วิธีิอัพ เฟริมแวร์ เป็น dd-wrt แล้วอยากทำกลับค่าเดิม
    เริ่มโดย happyhall
    Read 8,234 times

สวัสดีครับพี่ยอด
พอดีผมมีใช้่ EAGENIUS EAP 3660 แล้วลองอัพเฟริมแวร์ ของ DD-WRT แล้วก็ใช้ได้แค่ 24 ชั่วโมงครับ ถ้าจะใช้ต่อมันจะต้อง activation key ก่อนครับแต่จะเสียตังค์ครับ
แต่ผมกะว่าจะทำค่าเหมือนเดิม ก่อนที่ จะอัพ นั้นไม่ทราบว่าพี่พอมีวิธีทำได้หรือเปล่าครับพอดีผมทำแล้ว ยังทำไม่ได้ครับ ยังไงช่วยหาวิธีให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
:D