Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,614
กระทู้ทั้งหมด
10,048
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• สอบถามเรื่องการติดตั้งเน็ตสองเส้น กับ Cisco RV042
    เริ่มโดย somrutp
    Read 53,388 times
ballland

ผมพึ่งซื้อมา menu เป็นของ cicso นะครับ

คือผมใช้เน็ต 3 bb 6 mb

กับ buddy bb 2 mb

mode ทั้ง load balance และ smartlink

ทำไมมันยึดเส้น 2 mb เป็นหลักอะคับ

ขอบคุณครับ

proboy
205 Load Balance VS Bandwidth Combination
ลองดูนะครับผม เห็นว่ามีประโยชน์ ไม่รู้ผิดกฎบอร์ดป่าวนะครับ

korlid
Cisco RV042 สามารถทำงานแบบ Bandwidth Combination ได้หรือไม่ครับ
เช่นโหลด bit torrent จะได้ความเร็วสองเส้นรวมกันเลยหรือเปล่าครับ!

ขอบคุณมากครับ