ผู้ผลิต

    Cisco (ซิสโก้)

    Cisco MGBLH1 Mini GBIC 1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km

    สินค้าใหม่

    Cisco MGBLH1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LH หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber Optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด 40 กิโลเมตร

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    ไม่พบสินค้าในร้านค้า

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    9,100 ฿ Ex.VAT

    รายละเอียด

    Cisco MGBLH1 Datasheet

    Product Specification

    Overview

    Cisco MGBLH1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร

    Media

    MGBLH1: Single-mode fiber (SMF)

    Application

    MGBLH1: 1000BASE-LH

    Connector type

    MGBLH1: Duplex LC

    Wavelength typical (Tx)

    MGBLH1: 1310 nm

    Wavelength range (Rx)

    MGBLH1: 1310 nm

    Maximum distance

    MGBLH1: up to 40 km

    Average output power

    MGBLH1: -4 dBm to 0 dBm

    Receiver sensitivity

    MGBLH1: -25 dBm (typ)

    Receiver overload

    MGBLH1: -3 dBm

    Dimensions W x H x D

    MGBLH1: 13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)

    Unit weight

    0.018 kg (0.63 oz.)

    Power

    1W (max)

    รับประกัน

    3 ปี

     

     

    Model

    Media Type

    Max Range (3)

    Wavelength (nm)

    Connector

    MFEBX1 (1)

    SMF (2)

    20 km

    Tx 1310 / Rx 1550

    LC

    MFEFX1

    MMF

    2 km

    850

    LC

    MFELX1

    SMF

    10 km

    1310

    LC

    MGBBX1 (1)

    SMF (2)

    20 km

    Tx 1310 / Rx 1490

    LC

    MGBLX1 (1)

    SMF

    10 km

    1310

    LC

    MGBLH1

    SMF

    40 km

    1310

    LC

    MGBSX1

    MMF

    500 m

    850 /

    LC

    MGBT1

    Cat 5e UTP

    100 m

    n/a

    RJ45

     

     

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook