Cisco MGBLX1 Mini GBIC 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

สินค้าใหม่

Cisco MGBLX1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด10 กิโลเมตร

ไม่พบสินค้าในร้านค้า

7,000฿

สินค้าใกล้เคียง