ผู้ผลิต

Fiber Optic อุปกรณ์ระบบ Fiber

Search on blog

Link UFP982D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 FC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC Fiber Optic อุปกรณ์ระบบ Fiber ดูขนาดใหญ่กว่า

Link UFP982D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 FC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC

สินค้าใหม่

Link UFP982D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ FC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

รายละเอียดเพิ่มเติม

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

590 ฿ Ex.VAT

  • 3 เมตร
  • 5 เมตร

รายละเอียด

Link UFP982D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ FC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC 

สาย Patch Cord หรือ Fiber Optics เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน จะใช้ในตู้ Rack หรือในอาคารเชื่อมต่อระยะใกล้ๆ โดยชนิดของหัวต่อทั้งสองฝั่งไม่ต้องเหมือนกันก็ได้ กรณีที่เป็นสาย 2 เส้นคู่ จะเรียกว่าสาย Duplex ถ้าใช้สายเส้นเดียวจะเรียกว่าสาย Simplex

 

กรณีสั่งประกอบสาย Patch cord ตามความยาวพิเศษเมตรล่ะ 16 บาท แล้ว + 280 บาท

สอบถามข้อมูลสินค้า

ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

30 other products in the same category:

Follow us on Facebook