ผู้ผลิต

Media Converters

Search on blog

KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km Media Converters ดูขนาดใหญ่กว่า

KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

สินค้าใหม่

KAP-MCSMF-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

รายละเอียดเพิ่มเติม

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

1,350 ฿ Ex.VAT

รายละเอียด

KAP-MCSMF-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

ต้องใช้ร่วมกับ KAP-MCSMF-20B


สินค้ารับประกัน 1 ปี

สอบถามข้อมูลสินค้า

ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

Accessories

29 other products in the same category:

Follow us on Facebook