ผู้ผลิต

Media Converters

Media Converters แปลง Fiber Optic KAP-MCSM4G-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว G... ดูขนาดใหญ่กว่า

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

สินค้าใหม่

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

รายละเอียดเพิ่มเติม

1 รายการ

คำเตือน: สินค้าชิ้นสุดท้ายในร้าน!

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

3,900 ฿ Ex.VAT

รายละเอียด

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

ต้องใช้ร่วมกับKAP-MCSM4G-20B หรือ KAP-MCSMG-20B


สินค้ารับประกัน 1 ปี

สอบถามข้อมูลสินค้า

ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

29 other products in the same category:

Follow us on Facebook