Mikrotik S-31DLC20D SFP transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 20 กิโลเมตร

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

สินค้าใหม่

อุปกรณ์ Mikrotik S-31DLC20D SFP transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 20 กิโลเมตร เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น

4 รายการ

1,390฿

สินค้าใกล้เคียง