Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 300 เมตร

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

สินค้าใหม่

อุปกรณ์ Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 300 เมตร ความเร็ว 10G ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP+ ทุกรุ่น

2 รายการ

2,500฿

สินค้าใกล้เคียง