ผู้ผลิต

MiniGBIC / SFP Module

MikroTIK MiniGBIC / SFP Module Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ระยะท... ดูขนาดใหญ่กว่า

Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 300 เมตร

สินค้าใหม่

อุปกรณ์ Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 300 เมตร ความเร็ว 10G ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP+ ทุกรุ่น

รายละเอียดเพิ่มเติม

2 รายการ

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

ให้คะแนนและความเห็นจากลูกค้า

ยังไม่มีใครให้คะแนนและความเห็น
.

2,500 ฿

รายละเอียด

Mikrotik S+85DLC03D Datasheet

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ SFP+ transceiver Mikrotik S+85DLC03D สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางสูงสุด 300 เมตร ความเร็วสูงสุด 10G

รุ่นที่รองรับ


Data Rate

สูงสุด 10G

Connector

Dual LC

ระยะทาง

ได้ถึง 300 เมตร

Wavelength

850nm

Warranty

1 ปี

 

 เงื่อนไขการ Support สำหรับอุปกรณ์ Mikrotik 

  • รีวิว (0)
  • สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    Be the first to write your review !

    28 other products in the same category:

    Follow us on Facebook