ผู้ผลิต

    MiniGBIC / SFP Module

    Link UT-9125D-00 1000Base-SX SFP Module LC Multimode 1.25G 850nm รองรับระยะ 220/550m

    สินค้าใหม่

    Link UT-9125-00 1000Base-SX SFP Module LC Multimode 1.25G 850nm รองรับระยะ 220/550m

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    790 ฿

    รายละเอียด

    Link UT-9125-00 1000Base-SX SFP Module LC Multimode 1.25G 850nm รองรับระยะ 220/550m

    Compliant with IEEE802.3z Gigabit Ethernet standard
    Compliant with Fiber Channel standard
    Industry standard small form pluggable (SFP) package
    Duplex LC connector
    Compliant with multi Source Agreement
    Single power supply 3.3V
    TTL signal detect indicator
    Hot Pluggable
    SFP 1.25G, WDM, Singlemode, Tx1310/Rx1550 nm
    Class 1 laser product complies with EN 60825-1
    Plug and Play Installation
    RoHS Compliant
    Temperature: Operating: 0 - +70C, Storage -40 - +85C
    Safety Comply:
    Class 1 Laser
    Compliant 21 CFR 1040.10 and 1040.11
    Compliant EN 60825-1
    ** สินค้าในกรณีที่ทางร้านไม่มีใน Stock สั่งซื้อล่วงหน้า 1 วันทำการนะครับ

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    28 other products in the same category:

    Follow us on Facebook