ผู้ผลิต

    MiniGBIC / SFP Module

    Mikrotik SFPONU GPON ONU module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx MiniGBIC / SF... ดูขนาดใหญ่กว่า

    Mikrotik SFPONU GPON ONU module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

    สินค้าใหม่

    Mikrotik SFPONU GPON ONU module อุปกรณ์ SFP เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    ไม่พบสินค้าในร้านค้า

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    2,950 ฿ Ex.VAT

    รายละเอียด

    Mikrotik SFPONU GPON ONU Datasheet

    Detail

    Mikrotik SFPONU GPON ONU module อุปกรณ์ SFP เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx  

    Product code

    SFPONU

    Data Rate

    1244Mb/s upstream and 2488Mb/s downstream

    Connector

    Small form factor pluggable, simplex SC

    Format

    MSA SFP

    รับประกัน

    1 ปี

     

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    28 other products in the same category:

    Follow us on Facebook