สินค้าใหม่

ต่อหน้า
New
0 รีวิว
TOTOLINK N200RE-V3 300Mbps Mini Wireless N Router ความถี่ 2.4GHz 300Mbps, 2 Port Lan 100Mbps เสา 5dBi x 2 ตัวเล็กราคาประหยัด รองรับ Mode Repeater
790฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
TOTOLINK WA300 300Mbps In-Wall Wireless AP 2.4Ghz 300Mbps, 1 RJ11, 1 Port Lan, 1 Port Usb Charger รองรับ POE สำหรับติดตั้งในห้องพักในโรงแรมหรืออพาร์ตเม้นท์
1,390฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti PowerBeam AC Gen2 (PBE-5AC-GEN2) Wireless CPE มาตรฐาน AC 5GHz เสาอากาศ 25 dBi แบบทิศทาง 20องศา เหมาะสำหรับทำระบบ Point To Multi-Point, Point To Point
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti LiteBeam AC Gen2 (LBE-5AC-GEN2) Wireless CPE มาตรฐาน AC 5GHz เสาอากาศ 23 dBi แบบทิศทาง 30องศา เหมาะสำหรับทำระบบ Point To Multi-Point, Point To Point
4,800฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Cisco Meraki MX64W All in one Wireless, Cloud Managed Networking Security, Wireless AC, Stateful firewall throughput 250 Mbps, Auto VPN, L7 Firewall Filter, 4G Failover, 50 Users
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Cisco Meraki MX64 Cloud Managed Networking and Security, Stateful firewall throughput 250 Mbps, Auto Site-To-Site VPN, L7 Firewall Filter, 4G Failover, รองรับ 50 Users
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
ATEN UC-232A สาย USB to RS-232 Adapter หัว DB9 ตัวผู้ ความยาว 35cm รองรับ OS Windows, Linux, Android, MacOS
990฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
TOTOLINK A650UA AC650 Wireless Dual Band USB Adapter อุปกรณ์รับสัญญาณ Wireless AC 650Mbps เสา 5dBi รับสัญญาณได้ดีมาก
890฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
TOTOLINK EX200 300Mbps Wireless N Range Extender ขยายระยะสัญญาณ WIFI ให้ไกลขึ้น เสา 4dBi x 2 กำลังส่ง 100mW ติดตั้งง่ายมาก
990฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Mikrotik Router wAP-LTE (RBwAPR-2nD&R11e-LTE) CPU 650MHz Ram 64MB ROS LV4 , Wireless N 2.4GHz พร้อมช่องใส่ Sim เชื่อมต่อเครือข่าย 4G LTE
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Switch US-48 L2-Managed Gigabit Switch 48 Port,  2 Port SFP, 2 Port SFP+ รองรับ VLAN ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
19,000฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Switch US-24 L2-Managed Gigabit Switch 24 Port,  2 Port SFP รองรับ VLAN ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
10,900฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
7,900฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร
1,990฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร
4,290฿
พร้อมจำหน่าย
แสดง 1 - 16 จากทั้งหมด 37