ค้นหา

"Ubiquiti" พบผลลัพธ์ที่ต้องการ 15 รายการ
0 รีวิว
สินค้ายกเลิกการผลิต แนะนำเป็น Engenius ENS202-Ext ประกัน 2 ปี Ubiquiti PicoStation M2HP 2.4GHz 150Mbps เสาอากาศภายนอกกระจายสัญญาณรอบทิศทาง กันแดด กันฝน พร้อม PoE
3,400฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Security Gateway (USG) อุปกรณ์ Firewall Router 3Port Gigabit CPU 500MHz, Flash 2GB, Ram 512MB รองรับ VLAN, VPN, QOS ควบคุมผ่าน Software Unifi Controller
5,790฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Switch US-8 L2-Managed Gigabit Switch ขนาด 8 Port ความเร็ว Gigabit ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
5,290฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Security Gateway (USG-PRO-4) อุปกรณ์ Firewall Router 4 Port Gigabit CPU Dual-Core 1GHz Flash 4GB, Ram 2GB DDR3 รองรับ VLAN, VPN, QOS ควบคุมผ่าน Software Unifi Controller
14,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Ubiquiti UniFi UAP-AC-IW In-Wall Access Point แบบติดผนัง มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 867Mbps Dual-Band 2.4/5GHz พร้อม Lan 3 Port ความเร็ว Gigabit สำหรับติดตั้งในห้องพักควบคุมด้วย UniFi Controller
4,450฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Ubiquiti UniFi UAP-AC-IW-5 In-Wall Wireless Access Point Pack 5 ชุด แบบติดผนัง มาตรฐาน AC 867Mbps Dual-Band 2.4/5GHz, Lan 3 Port Gigabit ติดตั้งในห้องพักควบคุมด้วย UniFi Controller
19,300฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UniFi UAP-AC-IW-PRO In-Wall Wireless Access Point แบบติดผนัง มาตรฐาน AC ความเร็ว 1.3Gbps Dual-Band 2.4/5GHz, Lan 3 Port Gigabit สำหรับติดตั้งในห้องพักควบคุมด้วย UniFi Controller
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร
1,190฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร
4,290฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
7,900฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Switch US-24 L2-Managed Gigabit Switch 24 Port,  2 Port SFP รองรับ VLAN ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
10,900฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti Unifi Switch US-48 L2-Managed Gigabit Switch 48 Port,  2 Port SFP, 2 Port SFP+ รองรับ VLAN ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
19,000฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti LiteBeam AC Gen2 (LBE-5AC-GEN2) Wireless CPE มาตรฐาน AC 5GHz เสาอากาศ 23 dBi แบบทิศทาง 30องศา เหมาะสำหรับทำระบบ Point To Multi-Point, Point To Point
4,800฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti PowerBeam AC Gen2 (PBE-5AC-GEN2) Wireless CPE มาตรฐาน AC 5GHz เสาอากาศ 25 dBi แบบทิศทาง 20องศา เหมาะสำหรับทำระบบ Point To Multi-Point, Point To Point
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
แสดง 1 - 15 จากทั้งหมด 15