ผู้ผลิต

Switches, Hub เชื่อมเครือข่ายแบบสาย

TP-Link Switches, Hub เชื่อมเครือข่ายแบบสาย TP-LINK TL-SG2424P L2 Managed Gigabit POE Switch ขนาด 24 Port พร้อม 4 Combo SFP S... ดูขนาดใหญ่กว่า

TP-LINK TL-SG2424P L2 Managed Gigabit POE Switch ขนาด 24 Port พร้อม 4 Combo SFP Slots

สินค้าใหม่

TP-Link TL-SG2424P L2 Managed Gigabit POE Switch 24 Port ความเร็ว Gigabit รองรับ POE 24 Port สูงสุด 180W พร้อม 4 Port SFP Combo สามารถติดตั้งในตู้ Rack ได้

รายละเอียดเพิ่มเติม

ไม่พบสินค้าในร้านค้า

แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
Loading

ให้คะแนนและความเห็นจากลูกค้า

ยังไม่มีใครให้คะแนนและความเห็น
.

21,300 ฿ Ex.VAT

คุณสมบัติ

Managed L2 Managed
Port Speed 1Gbps
Port RJ45 24 Port
POE Standard 802.3af (15.4W)
POE Port 24 Port
SFP Port Yes

รายละเอียด

TP-LINK TL-SG2424P Datasheet

HARDWARE FEATURES

Standards and Protocols

IEEE 802.3i,IEEE 802.3u,IEEE 802.3ab,IEEE802.3z,IEEE 802.3ad,
IEEE 802.3x,IEEE 802.1d,IEEE 802.1s,IEEE 802.1w,IEEE 802.1q,
IEEE 802.1p

Interface

24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots

Network Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
100BASE-FX:MMF,SMF
1000BASE-X: MMF, SMF

PoE+ Ports(RJ45)

Standard: 802.3at/af compliant
PoE+ Ports: 24 Ports
Power Supply: 180W

Fan Quantity

3

Dimensions ( W x D x H )

17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)

Power Consumption

Maximum (PoE on): 216W (220V/50Hz)
Maximum (PoE off): 36W (220V/50Hz)

Power Supply

100~240VAC, 50/60Hz

PERFORMANCE

Bandwidth/Backplane

48Gbps

MAC Address Table

8K

Packet Forwarding Rate

35.7Mpps

Jumbo Frame

10240 Bytes

SOFTWARE FEATURES

Quality of Service

Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN

L2 Features

IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 6 aggregation groups, containing 4 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
LLDP, LLDP-Med
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control

VLAN

Supports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)

Access Control List

L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address,
IP address, TCP/UDP ports
Time Range Based

Security

SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Management

Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client,DHCP Filtering
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Package Contents

Switch
Power Cord
Quick Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™, Windows 7 or Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.

Environment

Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

รับประกัน

3 ปี

 

  • รีวิว (0)
  • Be the first to write your review !

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook