ผู้ผลิต

    TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์)

    TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์) ดูขนาดใหญ่กว่า

    TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

    สินค้าใหม่

    TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    1,790 ฿ Ex.VAT

    รายละเอียด

    TP-Link MC220L Datasheet
    TP-Link MC220L User Guide

    TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

    • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
    • พอร์ต FX รองรับการเสีบเข้าหรือถอดออกแบบทันที่
    • เพิ่มระยะการเชื่อมต่อใยแก้นำแสงไกลถึง 0.55 กิโลเมตร สำหรับการส่งผ่านแบบหลายโหมดและ 10 กิโลเมตรสำหรับการส่งผ่านแบบโหมดเดี่ยว

    MEDIA CONVERTER & MODULE

    Standards and Protocols

    IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

    Basic Function

    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
    Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber

    Ports

    1 Gigabit SFP port
    1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

    Wave Length

    Depends on the used SFP module

    Network Media 1000BASE-FX

    Multi-mode/Single-mode SFP module

    Network Media 1000BASE-T

    UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

    LED Indicators

    PWR, LINK, RX

    Dimensions (W*D*H)

    3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

    Power Supply

    External Power Adapter

    Max Power Consumption

    3.95W

    Safety & Emission

    FCC, CE

    Environment

    Operating Temperature: 0~40 (32~104)
    Storage Temperature: -40~70 (-40~158)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

    สินค้ารับประกัน Life Time

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook