ผู้ผลิต

    Media Converters

    TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 500m TP-Link (ทีพี-... ดูขนาดใหญ่กว่า

    TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 500m

    สินค้าใหม่

    TP-Link MC200CM Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic สายแบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 500เมตร ความเร็ว Gigabit

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    2,890 ฿ Ex.VAT

    รายละเอียด

    TP-Link MC200CM112CS Datasheet
    TP-Link MC200CM User Guide

    TP-Link MC200CM Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 500 เมตร ความเร็วสูงสุด 1000Mbps Wave Length 850nm

    • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
    • ทำการส่งผ่านการเชื่อมโยงที่ผิดพลาดและทำการลดการสูญเสีที่ปลายทางซึ่งมีสาหตุมาจากการเชื่อมต่อที่มีความผิดพลาดอย่างทันเวลา
    • มีการนำเอาเทคโนโลยีการมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่น (WDM) ทำให้ทั้งการส่งและการรับข้อมูลอยู่ในสายใยแก้วเพียงเส้นเดียว

    MEDIA CONVERTER & MODULE

    Standards and Protocols

    IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

    Basic Function

    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
    Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber
    Extends fiber distance up to 0.22km using 62.5/125um fiber

    Ports

    1 1000M SC/UPC port
    1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

    Wave Length

    850nm

    Network Media 1000BASE-FX

    Multi-mode Fiber

    Network Media 1000BASE-T

    UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

    LED Indicators

    PWR, LINK, RX

    Dimensions (W*D*H)

    3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

    Power Supply

    External Power Adapter

    Max Power Consumption

    5.5W

    Safety & Emission

    FCC, CE, RoHS

    Environment

    Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

    สินค้ารับประกัน 1 ปี

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    29 other products in the same category:

    Follow us on Facebook